32 Các câu trả lời

7มิถุนาค่ะ 30w+1d ลูกชาย ดิ้นเก่งสุดๆเลยค่ะ🥰 8เดือน ท้องนิดเดียว😅 ท้องแรกค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมา10โลแล้ว น้ำหนักน้องหมอซาวดูให้บอกตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ 32 สัปดาห์ กำหนด 10 มิ.ย.63 ค่ะ กำหนดคลอดของแม่ใช่ มิ.ย.แน่ๆใช่มั้ยคะ ลองนับดูอีกทีนะคะแม่ หมออาจจะบอกแม่ผิดไปค่ะ

VIP Member

น่าจะโพสปีที่แล้วใช่มั้ยค่ะ เรา 21w กำหนด 28 สิงหา 63 แอฟนี้ดีทุกอย่าง เสียเรื่องไม่มีวันที่โพส 😂

ใช่จ้า เค้าโพสต์ตั้งนานแล้วตอนนี้31w3d แล้วจ้า🥰

แม่จำผิดปะค่ะ แม่บ้านนี้คลอด27ก.ค.แต่ตอนนี้ท้องได้26วิคแล้วค่ะทำมัยแม่บ้านนี้ได้แค่22วิคค่ะ

เอ่ 22 สัปดาห์ เรา31สัปดาห์กำหนดคลอด21มิถุนาทำไมอายุครรภ์ห่างกันมากจังเยค่ะ งง

เราก็กำหนดคลอด20มิ.ย.63 ค่ะ แต่ตอนนี้เราได้31weekแล้วค่ะ งงทำไมอายุครรภ์เราไม่เท่ากันค่ะ

โพสนานแล้วค่ะ

(โพสต์ตั้งแต่วันที่เท่าไหร่คะเนี่ย?)​ แม่บ้านนี้31วีค+2 นัด19 มิ.ย ค่ะ

เห็นมั้ย แม่บ้านนี้คิดไว้แล้วค่ะว่าแม่ต้องโพสต์นานแล้วแน่ๆ

ของแม่ 31 วีคค่ะ กำหนด 21 มิถุนาค่ะ ทำไมอายุครรภ์ไม่เท่ากันล่ะค่ะ

ของแม่ 31 วีค กำหนดคลอดถูกแล้วค่ะ คุณหมอบอกว่าเราอาจจะคลอดก่อนหรือหลังกำหนดสามารถคลาดเคลื่อนได้ 7-14 วัน ของเราตอนนี้ 32 วีค 4 วัน เท่ากับ 8 เดือน 4 วัน กำหนดคลอด 10 มิ.ย.63 ค่ะ

VIP Member

ว้าวคุณแม่ท้องโตกว่าเราอีก ของเรา25สัปดาห์นึกว่าลงพุง 555

ทำไมกำหนดคลอดเร็วจังคะ ของเรา30week กำหนดคลอด 28มิ.ย