53 Các câu trả lời

ถ้าท้องแรกน่าจะพุงน้าแม่ ไม่น่าจะออกขนาดนี้คะนะ ระวังเรื่องน้ำหนักด้วยน้าาา

ถ้าท้องสองเดือนจะไม่ใหญ่ขนาดนี้ค่ะนอกจากว่าแม่ตัวใหญ่มีพุงอยู่ก่อนแล้ว

ท้องไม่ได้โตนะคะแม่ พุงมากกว่า คุณพยาบาลได้กล่าวไว้ 😂😂😂 เราขำหนักมากก

ตอนนั้นเราท้อง3-4เดือนไปฝากครรภ์ หมอว่าท้องยังเล้กๆยุเลยที่เหนใหญ่ๆหนะพุง5555

บ้านนี้ตอนท้อง 2 เดือน ป่องมานิดเดียวเอง แทบจะดูไม่ออกเลยค่ะ

ของเราท้อง2เดือนไม่ใหญ่ขนาดนี้นะค่.น่าจะหน้าท้องนะค่คุณแม่

ไม่เล็กเลยค้า ของเค้าสองเดือนยังเหมือนพุงธรรมดาอยู่เลย

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ .. 6 เดือนแล้ว ยังไม่ค่อยเห็นเลยค่ะ

ของเค้าจะ2เดือนแล้ว​ เมื่อวานไปหาหมอ​ ซาวดูเล็กมากคะ

บ้านนี้ท้อง4เดือน ท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะแม่ ท้องแรก

ท้องคุณแม่ไม่เล็กค่า ถ้าสองเดือนอาจจะใหญ่ด้วยนะคะ 😁😁

Câu hỏi liên quan