53 Các câu trả lời

อีก1สัปดาห์จะ4เดือนคร๊า ท้อง2 อย่ากังวนเลยคะท้องเล็กใหญ่ไม่เกี่ยวกับน้ำหนักลูก บ้านนี้ยังอยากท้องเล็กได้เปรียบไปใหนมาใหนสบายตัวดีคะ พยายามทานอาหารไห้ครบ5หมู่พักผ่อนไห้เพียงพอช่วยได้คะ

พุงงงงงงงงงงงงล้วนๆจ้าแม่ อย่าทานอาหารตามใจปากนะคะ เน้นประโยชน์ และโภชนาการ ไม่อย่างนั้นเดี๋ยวถึงวันคลอดแล้วไม่ยุบเน้อ บ้านนี้ 4 เดือนท้องเพิ่งออกจ้า

หน้าจะเปนหน้าท้องค้ะ เพราะ2เดือนยังเปนก้อนเลือดอยู่ค้ะ ท้องจะออก4เดือนค้ะแจ่ออกไม่เยอะค้ะ แต่ช่วง6เดือนจะออกแบบชัดเจนเลยค้ะ

VIP Member

ท้องอ่อนจะอยู่หัวหน่าวจร้า ที่โชว์คือพุงมากกว่าคุณแม่ อย่าใส่กางเกงรัดต่ำมากนะค่ะเพราะน้องอยุ่ตรงนั้น

นี่ 3 เดือนยังใส่กางเกงเอว 27" ได้อยู่เลยค่ะ แม่เป็นคนมีพุงอยู่แล้วรึป่าวค่ะ +กับช่วงนี้ท้องอืด ด้วย

ใหญ่จังเลยค่ะ เป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้วหรือเปล่าคะ บ้านนี้ตอนท้องน้อง2เดือนยังแบบราบอยู่เลย

แม่มีหน้าท้องยุแล้วรึป่าวหรือว่าท้องแฝดคะสองเดือนนี่เด็กยังตัวเท่าเม็ดถั่วนะคะ

สองเดือนยังไม่ออกอะไรเลยนะคะแม่ อันนี้สองเดือนแน่หรอคะ เท่าเราตอนแปดเดือนเลยนะคะ

พุงแม่รึเปล่าค่ะ หรือท้องสองป่าวเอ่ยเค้าท้องจะ6เดือนแล้วยังไม่เหมือนคนท้องเลย5555555

ท้องสองค่ะกินเยอะๆค่ะแม่บำรุงตัวน้อย

บ้านนี้สองเดือนยังใส่ชุดรัดรูปยุเลย ท้องมาออกช่วง6เดือน แบบนี้ไม่เล็กแล้วนะคะ

Câu hỏi liên quan