17 Các câu trả lời

หลังมีเพศสัมพันธ์ 12 วันค่ะ ตรวจเพราะต้องไปฉีดวัคซีนโควิดเข็ม 2 มีอาการเหนื่อยหอบใจเต้นเร็ว หน้ามืด ปวดขาเวลายืนหรือเดินค่ะ ที่มั่นใจว่า 12 วัน เพราะไม่ค่อยได้มีอะไรกับสามีค่ะ นานๆจะกุ๊กกิ๊กกันที จัดช่วงไข่ตกพอดีก็ติดเลย

ก่อน ปจด.มา3วันค่ะ ปกติเลือดจะมาเยอะ ตอนที่ตัดสินใจตรวจเพราะเลือดมาหยดเดียว 2วัน ซื้อที่ตรวจมาตรวจเลยค่ะ 2ขีดคร่า

อาการอื่นก็เหมือนคนจะมีรอบเดือนเลยค่ะ

เลยกำหนดประจำเดือนมา3วันตรวจขึ้น2ขีดเลยค่ะ เพราะประจำเดือนมาสม่ำเสมอ ตรวจเร็วก็ได้บำรุงเร็วค่ะ

4วีคค่ะ เริ่มเจ็บหน้าอก หน่วงท้องน้อย ก็ซื้อที่ตรวจมาตรวจเลยค่ะขึ้นจางๆ

ก่อน ปจด มา3วันค่ะ มีอาการเจ็บหัวนม ฉี่บ่อย ปวดท้องหน่วงๆ ปวดหลังค่ะ

หลังจาก ปจด.มาวันสุดท้าย 40 วัน ตรวจเจอเลยค่ะ มีอาการเจ็บนมหน่วงๆค่ะ

เจ็บหน้าอกค่ะ แล้วก็กินอะไรไม่ค่อยได้ ปจด.ขาด10วันตรวจเจอเลยค่ะ

บ้านนี้11สัปดาห์ค่ะถึงรู้ว่าท้องเพราะไม่มีอาการ..ท้องที่3แล้ว

เจ็บหน้าอก คัดเต้า ประจำเดือนขาด2อาทิต ตรวจเจอ2ขีดเข้มๆ เลยค่ะ

ของเขา ประจำเดือนขาด 3 สัปดาห์ ยังตรวจไม่เจอเลยค่ะ แอบลุ้นสัปดาห์ที่ 4

4 week ค่ะ รู้สึกว่าเหม็นหน่อไม้มาก เลยลองตรวจค่ะน้องมาเลย

Câu hỏi liên quan