33 Các câu trả lời

19สัปดา ยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ ตอดๆบ้างบางงันเท่านั้นค่ะ

บ้านนี้19+3เริ่มตอดแรงขึ้นบางวันก็แทบไม่รู้สึกเลยค่ะ

เค้าอาจจะดิ้นตอนเราหลับ หลับตอนเราตื่น เลยไม่รู้สึก

ไม่เป็นไรค่ะ แม่อาจจะท้องหนา อาจรับรู้ช้ากว่าเพื่อนค่ะ

บ้านนี้19วิคตอดแล้วน่ะน้องจะดิ้นตอน21วิคของบ้านนี้

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่17ละคะแต่ตอนนี้ขึ้น19ดิ้นแรงเลยคะ

บ้านนี้16สัปดาห์เริ่มตอดท้องแล้วค่ะ

20สัปดาห์ค่ะ บางทีคุณแม่ไม่รู้สึก

บ้านนี้ 21 สัปดาห์ยังไม่ดิ้นเลยค่ะ 🤣

ทางนี้ 21 สัปดาห์ เริ่มดิ้นแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan