7 Các câu trả lời

ถ้าหมอประเมินแล้วว่าถุงตั้งครรภ์ใหญ่ตามอายุครนภ์ และน้องตัวเล็กเกิน ก็อาจจะได้เอาออกค่ะ เพราะเสี่ยงที่น้องจะหยุดการเจริญเติบโตในภายหลัง หรือไม่แข็งแรง

เป็นไปได้ไหมที่อายุครรภ์ของคุณยังไม่ถึง12วีคจริงๆ เพราะ ปจด.คุณเคลื่อน

ใจเย็นนะคะ นี่ตรวจก็ตัวเล็กค่ะ อัลตร้าซาว อายุครรภ์น้อยกว่า1 วีค

ตอนวันที่12มกราคม ไปตรวจ เจอเเต่ถุงตั้งครรภ์คะ

ในใบอัลตร้าซาวด์10w3dเองแม่ใจเย็นๆนะ

หมอนัดอีกทีวันไหนคะลองบำรุงดูก่อนค่ะ

หมอนัดวันจันทร์นี้คะ

น้องยังหัวใจเต้นปกติมั้ยคะแม่

น้องเป็นไงบ้างค่ะ ไปหาหมอยัง

ปกติเเล้วคะ

Câu hỏi liên quan