109 Các câu trả lời

ไม่มีพ่อ แต่มีเพื่อนทั้งประเทศนะคะ แม่โฟกัสที่น้อง แช้วความสุขจะมาเองค่า สู้ๆนะคะคนเก่ง

สู้ๆนะค่ะเพื่อลูกเราเป็นทั้งเเม่เเละพ่อให้เขาดีที่สุดเท่าที่จะทำได้นะค่ะสู้ค่ะเเม่.✌️

สู้ๆค่ะ บ้านนี้ก็ท้องไม่มีพ่อเหมือนกันค่ะ เลี้ยงลูกคนเดียวตอนนี้ก็ใกล้คลอดแล้วค่ะ

สู้ๆค่ะ ถ้าแม่ไม่มีความสุขจะเลี้ยงลูกให้มีความสุขได้อย่างไร เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะ คลอดออกมาแล้วเสี่ยงภาวะซึมเศร้า ต้องเข้มแข็ง และหาคนช่วยเลี้ยงค่ะ

บ้านนี้ก็2จิต2ใจ อยากออกจากตรงนี้ พ่อของลูกไม่เคยให้กำลังใจเลยสักเรื่องค่ะ

สู้ๆ นะคะ แม่ ท้องก่อนแต่ง เกือบจะได้เป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน

สู้ๆนะคะถึงไม่มีพ่อแต่เราก็สามารถเป็นทุกอย่างให้ลูกได้ อย่าท้อค่ะ

สู้เพื่อลูกนะค่ะคุณแม่ พ่อไม่มีค่อยหาใหม่ค่ะ 555 อย่าเครียดนะค่ะ

ไม่เห็นหน้าอายเลยคะแม่บ้านนี้ก็เคยผ่านมาเหมือนกันคะ สู้ๆนะคะ

Câu hỏi liên quan