5 Các câu trả lời

เป็นปกติของไตรมาสแรกค่ะ คุณหมอ บอกเราแบบนั้น นี้ก้อเป็นคนสายลุยค่ะ ทำงานไม่อยู่นิ่งเลย แต่ช่วงนี้ไม่ไหวจิงๆ ตัวเล็กเขาต้องการงีบ เราก้องีบระหว่างวันให้เขาสัก 10-20 นาทีค่ะ ด้วยระดับฮอร์โมนที่สูงขึ้น แต่ถ้าผ่านไตรมาสแรกไปได้ก้อจะดีขึ้นค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

เป็นเหมือนกันคะ เหนื่อยง่ายมาก ปกติจะไม่เป็นคนเหนื่อยง่ายชอบทำโน้นนี่ พอมีน้องเปลี่ยนไปเลยเหนื่อย ง่วงนอน จนจะทำงานไม่ไหวคะวันไหนมีโอทียิ่งอยากออกโอเลย

คุณแม่เก่งมากๆเลยค่ะ บ้านนี้ไม่ได้ทำงานประจำยังรุ้สึกว่าทำไมเหนื่อยง่ายขนาดนี้

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เหนื่อยง่ายมากๆ หัวใจเต้นตุ๊บๆเหมือนวิ่งมา 10กิโล 😅 และนึกอยากจะหลับก็หลับเลย วันๆไม่เป็นอันทำอะไรเลยนอนจากกินและนอน

ขอบคุณนะคะ ติดตรงที่หลับยากอีกเนี่ยสิคะ

TapFluencer

เป็นเหมือนกันค่ะ เดินแปปๆก็รู้สึกเหนื่อยหอบเลยค่ะ แต่ของเราจะไม่ได้เป็นบ่อยนะคะ

14 สัปดาห์แล้วค่ะ ตอนนี้เริ่มเข้าไตรมาศ 2 แล้วค่ะ☺️

บางคนเป็นค่ะ แต่เราเป็นตอน 30 วีค++ เหนื่อยง่าย ปวดหลัง

ขอบคุณค่ะแม่

Câu hỏi liên quan