29 Các câu trả lời

5 เดือนก็จะตอดแบบนั้นแหละค่ะเดี๋ยวเข้า 6 เดือนน้องเขาจะดิ้นแรงขึ้น

ดิ้นเป็นเวลาค่ะ ยิ่งตอนอิ่มกับก่อนนอนจะถี่เป็นพิเศษ😚

ทางนี้ก็บ่อยเหมือนกันค่ะ เกือบทั้งวันก็ว่าได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นตั้งแต่12wเลยตอนนี้20+6ไม่ต้องนอนทีเดียว

VIP Member

ใกล้ครบ 5 เดือนแค่รู้สึกตอดนิดเดียวเหมือนกันค่ะ

เก่งค่ะ โดยเฉพาะช่วงกลางคืนกับตอนแม่ทานข้าว

ตอดเบาๆแต่บ่อยค่ะช่วง6เดือนถึงดิ้นค่ะ

รู้สึกเหมือนตอดตลอดเวลา ตอดแรงมาก🤣

5เดือนเหมือนกันค่ะรู้สึกแต่ดุ๊บๆ😂

ตอดเป็นเวลาค่ะ โดยเฉพาะหลังอาหาร

Câu hỏi liên quan