82 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนท้องได้ 14 สัปดาห์ ท้องยังไม่ออกเลย มาออกตอนท้องได้ 16 สัปดาห์ขึ้นไป

ตอนเราท้องได้12 สัปดาห์ก็เท่านี้ค่ะ. ตอนนี้24สัปดาห์6วัน. ท้องยังโตไม่มากเลย

ไม่ต้องกังวลนะคะ_ หมอจะดูที่น้ำหนักของตัวเด็กค่ะ_ น้องหนักตามเกณฑ์ก็พอค่ะ_

เวลาไปอัลตร้าซาวด์ค่ะ หมอจะบอกเราดูดูว่าลูกเราเดือนนี้สัปดาห์นี้ตัวยาวหรือโตขึ้นมากี่เซนค่ะ

ขนาดเราท้อง2. จะ4เดือนยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ เอาแค่เด็กตามเกณก้อพอแล้ว

6-7เดือนนู้นแหละค่ะไม่ต้องกังวลนะคะ ตอนนี้ก็บำรุงอย่าให้ขาดนะคะ

ตอนเรา 12 สัปดาห์ นี้หุ่นดีมากเลยค๊ะ🤣 มาเริ่มออกช่วง5เดือนนี้เอง

VIP Member

ใจเย็นค่ะแม่ บ้านนี้ท้องออกตอน5-6เดือน 12วีคยังใส่เอวลอยได้ยุเลย

รูปนี้ประมาณ 6เดือนค่ะ ท้องเพิ่งจะออก น้ำหนักเพิ่งจะขึ้น 😂😂

นี่จะเข้า4เดือนละยังไม่ค่อยออกเลยคะมองดีๆไม่รู้ด้วยว่าท้อง

นี่ก็ไม่เหมือนคนท้องเลยค่ะ 🤣

บ้านนี้ตอน12สัปดาห์ก็ยังไม่ออกเหมือนกันค่ะ มาออกตอน20+แล้ว

Câu hỏi liên quan