18 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ ตั้งแต่ท้องเดือนแรกไม่เป็น ค่อนข้างเกลียดขี้หน้าแฟนด้วยซ้ำ พอเข้าเดือนที่ 6-7 เริ่มน้อยใจ พูดอะไรก็นะร้องไห้ เข้าเดือน 8 เฉย ๆ แล้วค่ะ ช่างมัน 555 งง อารมณ์คนท้อง

เหมือนกันเป๊ะเลยค่ะ

บ้านนี้7เดือนกว่าเหมือนกันคะ ไม่ขี้ร้องนะคะ แต่ค่อนข้างอารมย์เสีย หงุดหงิด พูดจาตะคอกสามีบ่อยๆ จนสามีงงว่าดุเค้าทำไม😥😥😥

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ไม่เข้าใจตัวเองเหมือนกัน

🥺🥺บ้านนี้ก็เป็นค่ะเบื่อมากอาการแบบนี้บอกไม่ถูกแอบร้องให้ผัวไม่สนใจน่าเศร้าน้อ😅

น้อยใจไปหมดเลยค่ะ ทำไมไม่สนใจ ทำไมไม่ดูแลกันบ้าง แอบร้องไห้คนเดียวบ่อย

น้อยใจสามีค่ะ เป็นตั้งแต่เริ่มท้องจนตอนนี้5เดือนแล้ว ก็ยังเป็นอยู่ค่ะ

เป็นจ้าา ร้องไห้อ้อนสามีตลอด แล้วก็โมโหเหวี่ยงสามีเช่นกันน อิอิ

บ้านนี้เป็นบ่อยมากกจนแฟนบ่นให้อยู่ๆน้ำตาก็ไหลออกมาเอง

เหมือนกันค่ะแฟนบ่นให้ร้องไห้อย่างเดียวค่ะ

นิดหน่อยก้ร้องอย่างเดวค่ะ เจ้าน้ำตา

อารมณ์น้อยใจ อยู่ดีๆร้องไห้กะมีค่ะ