99 Các câu trả lời

ไม่มีอาการแพ้ท้องจนใกล้จะคลอดแล้วก็ไม่เห็นเป็นไรนะคะ โชคดีที่ไม่แพ้

ดีแล้วคะที่ไม่แพ้ บ้านนี้แพ้ท้องหนักมากคะ ทรมานมากเลยคะ 😂

10w แล้ว ยังไม่อาเจียรเลยค่ะ แค่คลื่นไส้บ้าง หิวเก่ง และง่วงนอนมากกกก

หมอบอก จะแพ้จริงๆตอน10สัปดาค้ะ แต่ถ้าไม่แพ้คือไม่แพ้ค้ะ หลัง10สัปดา

เราไม่แพ้เลยค่ะ มีกรดไหลย้อนนิดหน่อย วูปนิดหน่อย. เต้านมไม่คัด

นี่ท้องจน4เดือนถึงรู้นะว่าท้อง เพราะไม่มีอาการแพ้ท้องเลย😂

ณตอนนี้ ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ ไม่แปลกค่ะ บางคนแพ้มาก บางคนไม่แพ้เลย

อาการปกติทานได้ทุกอย่างค่ะแต่แตะอาหารเผ้ดไม่ได้เลยค่ะ

บ้านนี้ตอน1เดือนกว่าๆแพ้นิดเดียวคะพอเข้า3เดือนแพ้หนักมากคะ

เหมือนกันค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลย รู้สึกอยากนอนอย่างเดียว อิอิ

ไม่เป็นไรหรอกค่ะบ้านนี้ 8เดือนกว่าแล้วไม่เคยแพ้เลยจ้า 😁

Câu hỏi liên quan