99 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนแรกไม่รุ้ว่าท้องไม่แพ้เลยค่ะกินเยอะมากๆพอปจด.ขาดเลยไปตรวจหมอบอกท้อง6สัปดาเเล้วพอหลังจาก6สัปดาทั้งอ้วกทั้งเป็นลมกินไรไม่ได้จนตอนนี้อาการดีขึ้นแฃ้วค่ะตอนนี้ได้16สัปดาแล้ว

แพ้ตั้งแต่ยังไม่รุ้ว่าท้องเลยค่ะ เวียนหัวคลื่นใส้มาเป็นอาทิตย์ อาการชัดมาก ชื้อมาตรวจ ขึ้น2ขีดเต็มๆ ข้าวก็ทานไม่ค่อยได้ เวียนหัว จะอ้วก ทุกวัน แพ้หนักขึ้นทุกวัน โอ้ยอิแม่เพลียมากก

ไม่เกี่ยวกันหรอกค่ะเพราะคุณแม่บ้านนี้3คนแล้วค่ะไม่เเพ้สักคนค่ะดีซะอีกที่ไม่เเพ้ค่ะเพราะเห็นคุณแม่บางบ้านเเพ้หนักมากยังอดเห็นใจไม่ได้เลยค่ะคิดในใจดีแล้วที่เราไม่แพ้ท้องค่ะ

ดีแล้วค่ะจะได้ไม่ทรมาน เราแพ้ค่ะมันทรมานมากนะ เพราะต้องมาเปิดร้านขายของ ทุกวันอยู่ใกล้กับร้านส้มตำไก่ย่าง เหม็นควันมากๆแต่ต้องอดทนเพราะ เป็นอาชีพ

19สัปดาห์​4เดือน​จะเข้า5เดือน​เเล้วค่ะ ไม่เคยเเพท้องเลยสักครั้งค่ะขนาด​ลูก​2ก็ไม่มี​อาการ​เเพ​ท้อง​เลยค่ะ กินอย่างเดียว​จ้าเเม่บ้านนี่😁😁😁

ดีแล้วค่า การไม่แพ้ท้องคือสวรรค์เลยค่ะ บอกเลยว่าแพ้ท้องทรมานมากกินอะไรก็ไม่ได้เหนื่อยเพลียไม่มีแรง เหนื่อยสุดๆ

บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะ อาหารการกินอะไรก้อปกติทุกอย่าง ไม่มีอยากกินไรแปลกๆหรือพิเศษ​เลย ตอนนี้30+5wแล้วค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แพ้ตอน 3เดือน แรกๆก็ไม่แพ้คะ พอมาแพ้ กลับแพ้หนักมากๆ จนกินข้าวกินน้ำแทบไม่ได้ อ้วกอย่างเดียวเลย

เหมือนกันเลยตอนท้อง6สัปดาห์แรกๆดีใจนึกว่าตัวเองไม่แพ้ พอเข้า10สัปดาห์แพ้เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้​ ตั้งแต่ท้อง​ จนตอนนี้30​ W​2D.ไม่มีอาการแพ้เลย..หิวเก่งงง...กินทุกอย่าง..น้ำหนักนี้ไม่ต้องพูดถึง

เหมือนกันค่า.มีอาการเจ็บตึงที่เต้า.บางวันตึงมากบางวันก็ไม่ตึง..มีจี๊ดที่ท้องบ้างเปนครั้งคราว

Câu hỏi liên quan