7 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นค่ะช่วงแรกๆเจ็บมากๆใช้น้ำร้อนปะคบตอนและดื่มน้ำอุ่นๆมันช่วยได้นิดหน่อยแต่ดีว่าปล่อยให้เจ็บมากๆนะคะ

ขอบคุณมากนะคะ

เราอ่านมาเป็นอาการของคนท้องนะคะ ปวดเป็นๆหายๆ ไม่ต้องกังวลนะคะ แต่ถ้าปวดมากติดต่อกัน หรือนานเกินไป ไปหาหมอนะคะ

ใช่ค่ะ เป็นๆหายๆ แต่เป็นบ่อยๆ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ถ้าปวดจนรุนแรงหรือมีเลือดออกคงต้องหาหมอค่ะ ถ้าปวดปกติเป็นๆหายๆไม่เป็นอันตรายค่ะ

ถ้าเป็นๆหายๆคือไม่อันตรายใช่ไหมคะในหนึ่งวันจะปวดอยู่2-3ครั้งค่ะ แต่ไม่มีเลือดออกค่ะ ปวดครั้งนึงไม่ถึง1นาทีค่ะ

ท้องได้ประมาน7สัปดาห์ มีเลือดออกเหมือนเป็นประจำเดือน แต่สีคล้ำ ไม่ปวดท้อง ท้อง2ค่ะ

ไม่ค่ะ ไม่เคย ก่อนท้องครั้งนี้ปวดหน้าท้องมาก แล้วมีน้ำคล้ำๆไหลออกมา1วัน วันต่อมาหยุด แล้วประมาน1สัปดาห์ก็ตรวจพบว่าท้องค่ะ

ตอนนี้10สัปดาห์แล้วยังเปนยุเลยค่ะน่าจะปกตินะค่ะคนเปนเยอะยุน๊า

ยังเลยค่ะว่าจะไปปรึกษาหมอยุค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะตอนนี้ก้อยังเปน

คนเป็นกันเยอะแสดงว่าอาการปกติใช่มั้ยคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ กังวลมาก

ใช่ค่ะปวดตลอดเลย จุกด้วย