28 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนท้องสามเดือนน้ำหนักลดเป็น10โลเลยค่ะเพราะเเพ้ท้องหนักมากทานอะไรไม่ได้เลยค่ะ

มีเพื่อนแล้ว

ของแม่บ้านนี้แพ้ท้องหนัก1-4เดือนแรกลดไป13กิโลเลยคะ น้ำหนักพึ่งมาขึ้นตอน5เดือน3กิโล

บ้านนี้4เดือนน้ำหนักไม่ขึ้นเลยงับ แต่ท้องโตคือใครเห็นก็ดูออกว่าท้อง

นน.ลงลูกค่ะ ขอแค่นน.ลูกตามเกณฑ์พอค่ะ นน.แม่ไม่ต้องกังวลจร้า

แรกๆยังไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะกินเยอะมากแต่พอช่วง5เดือนไปบวมเลยค่ะ5555

😁😁😁

บ้านนี้ท้อง3เดือนขึ้นแค่ 1โล เพราะยู่ในช่วงแพ้ทานไรไม่ค่อยได้

บ้านนี้เพิ่งมาขึ้นตอนเดือนที่4ค่ะช่วง1-3เดือนแรกน้พหนักลด

นน.เราขึ้นช่วงไตรมาสสองค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะ ขึ้นแน่นอนค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แปลกที่เราไตรมาสแรกแต่น้ำหนักขึ้นเหมือนคนท้อง 4-5 เดือน

ทางนี้ไม่ขึ้นเลยค่ะ

ของเรามาขึ้นตอน7เดือนค่ะ ตอนนี้36+3 ขึ้นมา6โลค่ะ

บ้านนี้6เดือนแล้วน้ำหนักขึ้นแค่2โลเอง

Câu hỏi liên quan