10 Các câu trả lời

เอิ่มมม คำถามคือแบบใครจะไปทราบกับคุณแม่ละคะ ลักษณะท้องไม่ได้บ่งบอกเพศลูกได้นะคะ ขนาดเครื่องซาวยังไม่ชัวร์เลยค่ะบางที (ปล.ขอโทษที่ต้องพูดตรงๆนะคะ)

นั่นสิคะ ไม่รู้ว่าแค่ถามเล่นๆรึยังใง😂😂 เพลียกับคำถามแบบนี้มาก

ขอ ถามกลับ นะคะ เวลาคุณ ดู ท้อง คนอื่น คุณ สามารถ บอกได้ไหมคะ ว่า เขาได้ลูกผู้ ญ หรือ ช ...เฮ้ย....

ซาวค่ะลักษณะ​ท้อง​ไม่​มี​คัยตอบ​ได้​หรอก​ค่ะนอกจาก​ผล​อัลตร้าซาว​

VIP Member

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้คะ อยากรู้ต้องซาวน์ดูคะ

ต้องซาวค่ะดูที่ท้องไม่ได้ค่ะเด่วนี้

Super Mum

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้ค่ะ

ไม่เพศหญิงก็เพศชายแน่ๆครับ🙄

VIP Member

ชาวนะคะจะได้รุ้เพศ

ถามหมอเลยจ้าาา

ผู้หญิง

Câu hỏi liên quan