9 Các câu trả lời

บ้านนี้เห็นหิ้งพระองค์เทพกับพระพุทธรูปยกหิ้งเลย แถมมีกุมารชุดแดงยืนบอกอีกว่า จัดหิ้งถูกทิศแล้ว 😁😁😁ผชค่ะ

มีคนเล่าว่า สร้อยเฉยๆ เป็นผู้หญิง แต่ถ้ามีพระ เป็นสร้อยพระ จะผู้ชาย แม่ได้เพศไหนมาเล่าด้วยนะคะ

ฝันว่าได้ใส่สร้อยข้อมือทองทั้งสองข้าง แล้วก็แหวนเพชร เต็มมทือเลยค่ะ แบบนี้หญิงหรือชายคะ

ฝันว่าได้ทองเหมือนกันจร้าตอนนี้ท้อง6เดือนได้ผู้หญิงค่ะ

แฝด3จ้าพี่บ้านนี้ฝันได้สร้อย2เส่นผลว่าได้แฝดสอง555

เราฝันว่าได้ใส่สร้อยทอง หมอซาวด์ ได้ลูกสาวค่ะ

เราก็ฝันว่าได้สร้อยนะ ซาวด์ได้ผู้ชาย

บ้านนี้ฝันว่าใส่สร้อยคอทองได้ชายค่ะ

VIP Member

ผู้หญิงแน่เลยค่ะ

Câu hỏi liên quan