15 Các câu trả lời

เรานึกว่าต้องเริ่มนับ 28 w สะอีกเพราะตอนนี้เรา 24 w แล้วดิ้นไม่เยอะเราก็เลยไม่ค่อยสนใจ

ใช่ค่ะ ตอนแรกก็คิดแบบนั้นค่ะ. แต่ถ้ามีดิ้นก็สบายใจได้ แต่ถ้าความสบายใจแม่ ก็แนะนำไปหาหมอ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ ขออนุญาตถามว่าคุณแม่ได้ตรวจ เลือดกรือตรวจ nipt ไหมคะ ผลยังไงบ้่ง

ไม่เสี่ยงกับดาวชินเลยค่ะ พ่อกับแม่ คนละยีนกัน หมอบอกว่าไม่เป็นไรค่ะ

เสียใจด้วยค่ะแม่ เดี๋ยวน้องมาใหม่นะคะ ขอสอบถามแม่ได้ตรวจnipt หรือซาวน์แบบMFM มั้ยคะ

ขอบคุณน่า ซาวน์ค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ขอให้คุณแม่ปลอดภัยนะคะ ขอให้น้องกลับมาไวไวค่ะ

เป็นกำลังให้คุณแม่นะคะ กลับมาแข็งแรงเร็วๆเตรียมตัวรอน้องกลับมาใหม่นะคะ❤️

ขอบคุณนะค่ะ

บอกอาการหน่อยได้ไหมค่ะพอดีเป็นอยู่ค่ะอยู่น้องก็ไม่ค่อยดิ้นเลย

ไปแล้ว หมอบอกหัวใจน้องไม่เต้น แล้วละค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่เข้มแข็งและกลับมาร่างกายแข็งแรงไวๆนะคะ ❤️🙏🏻

ขอบคุณค่ะ

มีสาเหตุไหมคะที่อยู่ๆน้องหัวใจหนุดเต้น หรือแม่ทำงานหนักไหมคะ

ทางแม่ทำงานไม่หนักค่ะ. หมอบอกว่าน้องน่าจะผิดปกติ

ช่วยอัพเดทด้วยนะคะว่าเกิดจากสาเหตุอะไร ขอบคุณค่ะ

เกิดจากตัวน้องผิดปกติค่ะ น่าจะช่วงด้านในตัวน้อง เพราะตัวน้อง ปกติทุกอย่างค่ะ

เดี๋ยวน้องก็กลับมา แม่รอน้องหน่อยนะ

Câu hỏi liên quan