24 Các câu trả lời

VIP Member

แนะนำอีกเสียงค่ะ ครีม eve's ค่ะ ตัวนี้ใช้ดีมากก ใช้ตั้งแต่ท้องลูกคนแรกท้องไม่มีแต่ลายแถมขาวเนียนอีกต่างหาก ตอนนี้ท้องสองก็ยังใช้ตัวนี้อยู่ค่ะ นัมเบอร์วันเลยค่ะตัวนี้☺️

ดูตรงแล้วน่าจะแตกรอยดำด้วยแม่ บ้านนี้ก้อเป็นค่ะ ท้องอ่อน แตกแค่น้อยๆแบบนั้นแม่เรย ตอนนี้8เดือน รอยแตกขยายน่าเกียดมาก5555ใช้โสมมะพร้าว อยุคะ

บ้านนี้ 39+1 ไม่แตกนะคะ มีแต่คัน เพราะหน้าท้องแห้งจากความหนาวมั้ง ทาเบบี้ออยล์ แล้วก็ทาโลชั่นคาลาไมน์ ค่ะ

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นที่ขายในเซเว่นค่ะ ใช้ทาตั้งแต่ท้องอ่อนๆตอนนี้38วีคแล้วยังรอดอยู่ค่ะ

ตัวนี้เลยค่ะตอนนี้ท้องได้23wแล้วท้องม่ะมีแตกลายเลยค่ะใช้ต่อเนื่องมา2กระปุกแล้วค่ะสนใจทักมาได้น่ะค่ะ

มาแตกตอน7เดือนกว่า คิดว่าจะรอดสรุปไม่จ้าา😂 ดีที่แตกนิดเดียว ไม่ค่อยทาครีมหรือบำรุงค่ะขี้ลืม

บ้านนี้ใช้ วาสลีนกับเบบี้ออยผสมกันแล้วทาค่ะ ตอนนี้จะเข้า8เดือนแล้วยังไม่มีรอยแตกลายเลยค่ะ

ไม่เคยใช้อะไรเลยท้องสามก้อไม่แตกคาดว่าจะเกี่ยวกับหนังท้องค่ะหนังท้องบางใช่อะไรก้อแตกค่ะ

ใช้ cocoro 2ตัวนี้ค่ะ ท้องจะ 9 เดือนแล้วไม่แตกสักรอย ราคาสูงหน่อย แต่มั่นใจตัวนี้สุดค่ะ

2 ตัวนี้คู่กันค่ะ ไม่แตกเลย แถมรอยแตกที่เคยอ้วนตามขา ก้น ก็จางลงด้วยค่ะ

Câu hỏi liên quan