63 Các câu trả lời

เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ แต่ครอบครัวเป็นกำลังใจให้ทำให้สู้ค่ะ❤️🧸 สู้ๆนะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกคะ สู้ๆคะ เข้มแข็งจากนี้คือลูกสำคัญที่สุด😊

สุดยอดเลยค่ะ..เป็นกำลังใจให้นะคะ..สู้ๆค่ะ..น้องน่ารักน่าชังมากเลย

คุณแม่ สู้เพื่อลูกนะคะ เลี้ยงลูกอย่างมีความสุขที่สุดค่ะแม่

สู้ๆนะคะ เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกกันเลย ตอนนี้32+1dแล้วจ้าา

คุณแม่เก่งมากๆค่ะ เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน สู้ๆน่ะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะน้องน่ารักน่าชังมากเป็นกำลังใจให้ค่ะ✌

ยินดีด้วยค่าเจอตัวเล็กแล้ว ทีมแม่เลี้ยงเดี่ยว🥰✌🏻

เก่งมากค่ะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ทั้งแม่และลูกค่ะ

เลี้ยงเดียวเหมือนกันค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ