26 Các câu trả lời

VIP Member

คุณแม่รีบไปหาคุณหมอก่อนเลยจ้าา ขอให้น้องยังอยู่นะคุณแม่ สู้ๆๆนะคะ

ไตรมาสแรกทำไรต้องระวังๆเพราะเสี่ยงแท้งมากค่ะ รีบไปพบหมอนะคะ

หาหมอนะค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออก เสี่ยงแท้งคุกคามได้ค่ะ

หมอบอก คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค้ะไม่ว่ากรณีใดทั้งสิ้น

แม้จะมีเลือดออกมากหรือน้อยควรไปพบแพทย์โดยเร็วที่สุด

ท้องเลือดออกต้องหาหมอตรวจค่ะ อาจเสี่ยงแท้งได้

ไม่ปกติ ไปหาหมอตอนนี้เลยค่ะ ไปที่ห้องฉุกเฉิน

หาหมอด่วนเลยค่ะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ รีบไปหาหมอนะคะ

เสี่ยงแท้งมากค่ะรีบไปหาหมอนะค่ะ