23 Các câu trả lời

20w เหมือนกันค่ะ ท้องเพิ่งมาออกเยอะเดือนนี้รู้สึกอึดอัดเลย กลัวแตกเหมือนกันเพราะปกติผิวบางแตกง่าย ตอนนี้ใช้เข็มขัดพยุงครรภ์ช่วยค่ะ ทำทุกทาง 😅

บ้านนี้คิดว่าจะรอด อีกอาทิตย์เดียวจะได้เจอหน้าน้องสรุปท้องแตกลายแม่เครียดมากอุตส่าดูแลอย่างดีมาแตกโค้งสุดท้าย55

31+5ท้องแรกใหญ่และตึงมากกกกค่ะ ยังไม่แตกเหมือนกัน พี่ๆบอกว่าอาจจะยังไม่เห็นรอยบางคนเห็นชัดตอนคลอดแล้ว😂

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตอนแรกคิดว่าไม่แตกตอนนี้31 จะ 32 วีคใต้สะดือเริ่มมาแร้วค่ะ เสียใจมาก

ท้องเเรกเหมือนกันค่ะ ท้องเริ่มแตกลายบริเวณใต้สะดือช่วง37วีค ค่ะ

VIP Member

20W ค่ะ ยังไม่แตกเหมือกั น กลัวหลังจากนี้แหละค่ะจะเอาอยู่หรือป่าว😅

ใช่ค่ะ กลัวมาก

VIP Member

เราเกือบ 20 วีคละค่ะ ท้องใหญ่แบบนี้เหมือนกันเลย ยังไม่แตกลายค่ะ

ท้องจะชอบแตกตอนใกล้คลอดจ้า8-9เดือนทาไรก้อเอาไม่อยู่จ้า☺️☺️☺️

20 w เหมือนกันค่ะ แม่เริ่มคันหน้าท้องแล้วค่ะ เผลอเกาแรงๆไปด้วย

บ้านนี้แตกตอน 35wจ้า ทั้งท้องทั้งขา ตอนแรกคิดว่าจะรอด55

Câu hỏi liên quan