18 Các câu trả lời

ดูแลตัวเองดี ๆ ค่ะ ระมัดระวังเอาค่ะ เราท้องแรกแท้งตอน 8 w ท้อง 2 ตอนนี้ 16w แล้วค่ะ เรียนรู้เอาจากตอนท้องแรกค่ะ อะไรที่มันหนักหนาเกินก้อปล่อยค่ะ ไม่ทำอะไรห่าม ๆ อีก ค่ะ

VIP Member

ขอบคุณทุกความเห็นมากๆนะคะ ตอนนี้พยายามดูแลตัวเองอยู่ค่ะ

คุณแม่ก้ดูแลตัวเองดีๆค่ะ พยายามเลี่ยงอะไรที่เสี่ยงๆค่ะ

เสี่ยงค่ะ บ้านนี้หมองดเพศสัมพันธ์ ช่วงไตรมาสแรกนะค่ะ

VIP Member

บอกหมอด้วยค่ะ หมอจะฉีดยากันแท้งและให้วิตามินมากินค่ะ

ไม่นะคะ บ้านนี้เคยหลุดตอน4วีค ตอนนี้ท้องได้7เดือนละคะ

ไม่เสมอไปนะค่ะ​ อีกอย่างต้องดูแลตัวเองดีๆด้วยนะค่ะ

ไม่เสมอไปนะคะ แต่อาจจะต้องระวังเป็นพิเศษค่ะ

VIP Member

ไม่เสมอไปค่ะ แต่ควรจะระวังตัวให้มากๆค่ะ

มีโอกาสค่ะ แต่ต้องยิ่งดูแลตัวเอง ดีๆ

Câu hỏi liên quan