2 Các câu trả lời

ภรรยาผมท้องแรก ประมาณ 9-10w น้องหัวใจหยุดเต้น คุณหมอบอกว่า ธรรมชาติคัดกรอง ครับ ผ่านไป 3 ปี หลังจากรออย่างมีความหวัง ตอนนี้ ภรรยาตั้งครรภ์ ได้ 6w ครับ ส่วนตัวผมมีความกังวลใจอยู่บ้าง แต่ก้อมั่นใจว่า คุณแม่ทำได้แน่นอนครับ #Mom35Y

ตอนท้องที่สองหัวใจหยุดเต้นไล่กับ จขก คะ ตอนนี้ท้องที่ 3 เข้าวีคที่ 13 แล้ว ลุ้นเรื่อยๆเช่นกันแต่เชื่อว่าคุณแม่จะผ่านไปได้คะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ปล.ท้องที่สองได้แฝดคะ และมีเลือดออก ท้องนี้ก้อแฝดมีเลือดออกช่วง 4-6 สัปดาห์ แต่ฝ่อไป 1 คนคะ สู้ๆนะคะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ​ แม่ต้องดูแลตัวเองมากๆ​ แล้งทำใจให้สบาย​ พบหมอทุกครั้งนะคะ

ขอบคุณ​มาก​ๆค่ะ

Câu hỏi liên quan