58 Các câu trả lời

บ้านนี้ ท้อง1,2,3 ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ และก็ได้แต่ลูกชายนะ

เรามาแพ้หนักตอน 12 weeks ค่ะ ตอนนี้ 24 แล้วยังไม่หายแพ้เลย

ท้องเเรกลูกชายกำหนดคลอดสิงหาไม่เเพ้เหมือนกันค่ะ

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ #ทีมพฤศจิกายน65 #ท้องแรก #ลูกสาว 🥰🥰

บ้านนี้13w3Dกำหนด13ธันวาคะ แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ท้อง3แล้วคะ 4เดือนแล้วเพิ่งหายแพ้ท้อง ทีม ธันวา คะ

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้ท้องใดๆอาการปกติ ทีมตุลาคม

โชคดีมากค่ะทางนี้จะเข้า4เดือนแล้วแพ้ไม่หายเลย

ไม่แพ้อะไรเลยค่ะ สบายๆ จนใกล้จะคลอดน้องแล้ว 😘

ท้อง 2 คนไม่แพ้เลยค่ะ ทีมธันวาเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ แต่ท้องยังแบยุเลย ท้องแม่ออกรึยังค่ะ