32 Các câu trả lời

บ้านนี้ก้ท้องน้อยค่ะ วันนี้ไปซาวดูเด็กว่าได้ตามเกณไหม

บ้านนี้ขึ้นมาทั้งหมด 7 กิโล คลอดตอน 38 วีคน้องออกมา 2,880 กรัม

บ้านนี้ 34+6 น้ำหนักขึ้น 4โลกว่า แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์

บ้านนี้32wขึ้น8โลค่ะยังไม่รู้น้ำหนักลูกเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ต้องซาวด์ดูน้ำหนักน้องค่ะ น้ำหนักแม่ไม่มีผล

ของเรา35wขึ้นมา6โล น้องได้2350gจ้าตามเกณฑ์

31w ขึ้นมา5 โลเองค่ะ แอบกังวัลเหมือนกัน

Super Mum

ต้องซาวด์ดูน้ำหนักน้องค่ะถึงจะรู้

บ้านนี้31+6 น้ำหนักขึ้นมา12โลเองค่ะ

ลงลูกหมดแน่เลยคะแม่ ท้องใย่มาก..