38 Các câu trả lời

ได้แล้วจ้า บ้านนี้ได้ของทดลองใช้ ได้ดีนี่ กับ ฮักกี้จ้า ยังเหลืออีก 2 แบรนที่ยังไม่ได้

ทำยังใงคะตัวเอง เห็นหลายโพสแล้วแต่ไม่ก้าถามเขาสักที🤣 @เฟสมาบอกก็ได้น๊า🙏🤣

ขอบคุณค่ะ🥰🙏

ได้ทั้งของดีนี่ ของแม่หมี แล้วก็ผ้าอ้อมของฮักกี้ค่ะ ลงทุกอย่าง 😂

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ลงทะเบียนไว้ตั้งแต่ 11 พ.ค ตอนนี้ยังไม่ได้เลยคะ

บ้านนี้ได้2เหมือนกัน ให้พ่อน้องลงทะเบียนให้ด้วย

ได้วันนี้เหมือนกันค่ะ ลงทะเบียนไว้เป็นเดือน 😅😅

ได้แล้วค่ะ ได้2ครั้ง พ่อน้องลงซ้ำกับของแม่ค่ะ😂

เหมือนกันเลยจ้า บ้านนี้ก็เอาของพ่อลงด้วย

ลงตั้งนานแล้วยังไม่ได้เลย5555☺️ รอนานไหมค่ะแม่

จากวันที่ลงทะเบียนประมาณ45วันค่ะ

ได้แร้วจ้าเพิ่งได้มาเมื่อวานก่อน

บ้ายนี้พึ่งได้เมื่อกี้เลย