15 Các câu trả lời

บ้านนี้ฝากที่คลินิคฝากครั้งแรกตอน​ 8w.ซาวน์เลยค่ะหลังจากนั้นหมอนัดไปก็ซาวน์ดูพัฒนาการของน้องทุกรอบค่ะ

บ้านนี้ฝากพิเศษโรงบาลเอกชน ซาวด์ทุกเดือน ยิ่งเข้า2เดือนสุดท้ายซาวด์ทุกอาทิตย์เลย

เอกชนซาวด์​ทุกเดือน ย้ายไปรพรัฐ​ ตอน6เดือนครั้งเดียวยาวถึงคลอดเลยค่ะ

ฝากตอน6w หลังจากนั้นหมอก็นัดซาวทุกเดือนค่ะ จนตอนนี้8เดือนแล้ว

4 wk ค่ะ หมอตรวจดูว่าท้องในมดลูกจริงมั้ย มีถุงตั้งครรภ์มั้ยค่ะ

โรงบาลไม่ซาวให้คะ แต่ฝากพิเศษที่คลินิคก็เลยได้ซาวทุกรอบ

บ้านนี้ฝากรัฐ ซาวด์ให้ตอน 5 เดือนครั้งเดียวค่ะ

บ้านนี้ฝากที่คลินิค หมอซาวด์ทุกเดือนคะ

ของบ้านนี้ฝากเอกชนซาวด์ทุกเดือนเลยค่า

ของบ้านนี้ซาวด์ทุกรอบค่ะ ฝากโรงบาลค่ะ