18 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องลูกคนเดียวหัวใจชอบเต้นเร็วตอนกลางคืนค่ะ เอาทำให้หมอนสูงและนอนตะแคงซ้ายอาการจะดีขึ้น คือไปหาหมอ ถามหมอก็บอกปหติขแฝคนท้อง แต่ถ้าเป็นมากๆมีอาการหัวใจเต้นเร็วมากไปต้องรีบไปหาหมอตอนมีอาการค่ะ ถ้าไม่มีอาการหมอตรวจไม่ได้เลย

ตอน10วีคยังไม่เป็นค่ะเริ่มเป็นตอน20ขึ้นยิ่งตอนนี้33วีคแล้วอาการเหมือนคนจะคลอดเลยค่ะมือเท้าบวมนอนไม่ได้ตะแคงข้างไหนก็เจ็บกรดไหลย้อน ท้องแฝดนี่เหนื่อยจริงค่ะ

บ้านนี้ไม่เเฝดเเต่อึดอัดมากหัวใจเต้นเร็ว140กว่าเปนความดันเหนื่อยมากอดทนเอาคร้าบ้านนี้นัดผ่า38วีค30ส.ค.นี้ล่ะคร้าเพื่อลูกเราเนาะ

แฝดเหมือนกันจร้า35w+5อาการตอนกลางวันปกติพอกลางคืนเท่านั้นนอนไม่หลับกรดไหลย้อนเริ่มท้องแข็งแล้วต้องอาศัยนอนกลางวันจ้า ทนทนทน

ท้องแรกแฝดเหมือนกันค่ะ ตอนนี้16W แล้ว พึ่งรู้สึกอึดอัดเริ่มมีอาการกรดไหลย้อนหายใจลำบากและหัวใจก็เต้นเร็วเหมือนกันค่ะ

สู้ๆค่ะแม่อันนี้แค่เริ่มต้น ของเรา25wมือเริ่มช้า เท้าบวมตั้งแต่เดือนที่ 4 ท้องก้อใหญ่เหมือนคนใหล้คลอด สู้นะค่ะแม่น้องแฝด

นอนตะเเคงดูนะคะ เรานอนหงายรู้สึกอึดอัดมาก หมอเเนะนำให้บ้านนี้นอนตะเเคงซ้ายขวา เเละก็ท่านอนที่เราสบายใจที่สุด

เราก็ท้องแฝดค่ะท้องแรกด้วยตอนนี้27วีคแล้วค่ะหายใจลำบากมากๆน้องก็ดิ้นเก่งกว่าจะได้นอนก็ประมาณเที่ยงคืนค่ะ

แฝด2เหมือนกันค่ะ อึดอัด หายใจลำบากหัวใจเต้นเร็ว เหนื่อยมากๆตอนนี้35วิคแล้วค่ะ

แฝด18wค่ะช่วงนี้หิวบ่อยมากกลางคืนบางทีก้อสะดุ้งตื่นเพราะจุก

Câu hỏi liên quan