50 Các câu trả lời

มาถามคนในนี้ไม่มีใครรู้หรอกนอกจะอัลตราซาวด์ถึงจะรู้ขนาดอัลตราซาวด์ยังมีผิดพลาด

พี่ค่ะถ้าประจำเดือนเราไม่มาจะเป็นเดือนแล้วเราจะทัองไหมค่ะ

ซื้อที่ตรวจมาตรวจค่ะ

กี่เดือนแล้วคะ คุณหมอไม่ซาวด์ให้หรอคะ หรือว่าไม่เห็นเพศ

ตอนไปตรวจหมอไม่บอกหรอค่ะว่าเพศไหนนี้ไปตรวจหมอบอกนะค่ะ

VIP Member

ซาวด์จ้า ลักษณะของท้องไม่ได้บ่งบอกเพศลูก

เรื่องนี้ต้องไปถามหมอค่ะคุณ ไปซาวเลยจ้า

ท้องใหญ่ขนาดนี้หมอยังไม่บอกเพศหรอค่ะ

VIP Member

ซาวแน่นอนที่สุดค่ะแบบนี้การันตีไม่ได้

VIP Member

ไปซาวดูค่ะ ไม่ก็ไปตรวจ Nifty ชัวร์สุดค่ะ

VIP Member

ท้องคล้ายกันคะแม่ แต่ของเราได้ ผญ.

Câu hỏi liên quan