34 Các câu trả lời

VIP Member

ท้องสามแล้วค่ะ ท้องใหญ่ไวมาก ใหญ่กว่าท้องก่อนๆ แต่โชคดีหน้าท้องไม่แตกลายเลยค่ะ น้ำหนักขึ้นมา8กิโล จาก59-67 นี่แค่24wเองนะ ไม่รู้น้ำหนักจะขึ้นไปถึงเท่าไหร่

22วีค 10โลจ้า จาก 55 สู่ 65 ตอนท้อง 4เดือน จาก 55 ขึ้นมาอีก 3 โล เป็น 58โล เข้าสู่เดือนที่ 5 ขึ้นมา 65โล หมอด่าแน่ 55+

เรา 23 w 7 โล ลูก 641 กรัมค่ะ ❤️❤️

บ้านนี้ 6 เดือน ขึ้นมา 5 โล แต่คุณหมอมีชมว่าน้ำหนักน้องกำลังดีมากค่ะ

บ้านนี้ทีมเมษาคะ ทีมลูกสาวค่ะ ท้องสองค่ะยังไม่แตกลายเลยค่ะแม่ 29weekค่ะ

เราต้องไม่แตกค่ะ😅😂

ขึ้นมา15กิโลแล้วค่ะ. อื่มมมมมม...ส่งสัยจะขึ้นถึงเจ็ดสิบกว่าอีกแล้วค่ะ

เคยขึ้นถึง22กิโลก่อนคลอดเลยค่ะ....ท้อง4แล้วค่ะ..รอบนี้จะลดได้มั้ย555..เดือนหน้าเจอตรวจเบาหวานด้วยน้ำหนักขึ้นเยอะเกินค่ะ

บ้านนี้ 6 เดือน ขึ้นมา 3 โลค่ะ ตอนไปซาวด์ 22 วีค ตัวเล็ก หนัก 679 กรัม ค่ะ

เรา 23 w ลูก 650 กรัมละ ตามไปค่ะ

TapFluencer

ตอน6เดือนบ้านนี้น้ำหนักขึ้น2โลค่ะ 4เดือนแรกแพ้หนักมากๆ

บ้านนี้รวมๆ 7 โลค่ะ😂😂😂

6 เดือนขึ้นมา 6 โลคะ ท้องสองเเต่ไม่ใหญ่ มาก ท้องเลยไม่เเตก

เราท้อง 2 ใหญ่มากค่ะ 😅😂😂

บ้านนี้ 27 สัปดาห์ขึ้นมา 9 โลแล้วค่ะ😂ปเาหมอบ่นแน่เลย🥹

บ้านนี้ขึ้น 7 โลเลยค่ะ หมอให้คุมน้ำหนักด้วย

ขึ้นเท่ากันแต่เราไม่โดนคุมน้ำหนักค่ะ