75 Các câu trả lời

16วีคเท่ากันค่ะ ท้องเล็กกว่าคุณแม่อยู่หน่อยนึง ถ้าคุณหมอบอก นน.ทารกตามเกณฑ์ก็ไม่เป็นไรค่ะ

16วีคน่าจะเป็นขนาดท้องของเราเองนะคะ น้องยังไม่เท่าไหร่ ช่วง5-6เดือนน่าจะออกไวขึ้น

26 วีคก้อได้แค่นี้คะ แต่บ้านนี้ไม่ซีเรียสเรื้องท้องไม้ใหญ่ เพราะน้องแข็งแรงดี

VIP Member

บ้านนี้18w4d ท้องก็ยังไม่ค่อยออกเลย แต่เวลากินอิ่มก็จะใหญ่ๆตึงๆหน่อย😂

ไม่เล็กคะ ใหญ่กว่าเราอีก ของเรา17สัปดาห์ท้องเล็กมากเหมือนไม่ได้ท้อง

ใหญ่มากเลยค่ะแม่ ของเรา 16 สัปดาห์เท่ากันเลย ยังมองไม่ออกเลยค่ะ😅

ไม่นะคะ ใหญ่พอๆกับเราตอนนี้เลยมั้ง 23วีค คนดูแทบไม่ออกว่าท้อง

VIP Member

ไม่นะคะ ของเรา16 วีคเหมือนกัน ยังไม่ออกเลย ยกเว้นตอนกินอิ่มๆ

ไม่เล็กนะค่ะ ของเราตอน16สัปดาห์แทบจะมองไม่เห็นเลยค่ะ

18w+6d ไม่เคยถามใครว่าเล็กไหม แค่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็พอ

Câu hỏi liên quan