2 Các câu trả lời

ก็เบื่อเหมือนกัน 😂 อยากถามว่า"แม่ไม่ได้ซาวด์ดูลูกบ้างหรือยังไง ถึงไม่รู้" ท้องเล็ก ไม่ได้หมายความว่าลูกจะตัวเล็ก เราคนนึงที่ไม่ค่อยได้โพสถาม ถ้าไม่สงสัยจริงๆ เราเปิดกูเกิ้ลหาข้อมูลเอง ศึกษาเอง หาหนังสือเกี่ยวกับแม่และเด็กมาอ่าน อ่านสมุดสีชมพู(สมุดฝากครรภ์) และจะมีคุณแม่กลุ่มนึงที่โพสถามเรื่องเลือดออกตอนตั้งครรภ์ ในสมุดฝากครรภ์ก็มีบอกเนอะ ว่าอาการผิดปกติแบบไหนที่ต้องไปพบคุณหมอ (บ่นในใจนะเนี่ย ฝากหน่อยนะคะคุณแม่) 😄

เบื่อมากค่ะ​แม่

👏👏👏👍👍👍

Câu hỏi liên quan