46 Các câu trả lời

ทีมกันยา จริงค่ะตอนนี้6เดือนแล้ว นอนแล้วรู้สึกไม่สบายตัว

จริงค่ะ ปวดนั้นปวดนี่ไปหมด 😅😅

อึดอัดมากปวดหลังระบมมากเลยค่ะ ไม่รุ้ทำยังงัยปวดระบมจนน้ำตาไหล ค่ะ

ทีมกันยา ช่วงนี้ร้อนมากแม่ อาบน้ำทั้งวัน ทั้งหงุดหงิดง่ายมาก

ท้อง2เเล้วรู้สึกว่าเหนื่อยกว่าท้องเเรกมากเเม่#ทีม13กันยา

13กันยาเหมือนกันค่ะ อึดอัดเหมือนกันเพราะนน.ขึ้นมาเยอะค่ะ

ทีมสิงหาค่ะ อึดอัดมากที่สุด หายใจไม่ทั่วท้อง เหนื่อยง่ายมาก

18กันยาเริ่มเดินยากเเล้วค่ะ😅😅อิแม่ทำงานเริ่มไม่ไหวเเล้ว

11กันยาค่ะ ท้องนี้เหนื่อยกว่าท้องแรกมากค่ะในความรู้สึก

เริ่มแล้วค่ะ กลางคืนก็รู้สึกตัวบ่อย ต้องเปลี่ยนท่านอน

ท้องเริ่มโตไวมากค่ะ น้องดิ้นดี กำหนดปลายเดือนกยค่ะ

ทีมกันยาจ้ามีน้ำนมแล้วแต่เวลาเดินแสนจะทรมาน

Câu hỏi liên quan