46 Các câu trả lời

ไม่มีเลยค่ะแม่นอนหลับสบาบแต่ก็มีตื่นมาฉี่บ้างช่วงตี1กับตี3ละก็มีผลิกตัวเวลานอนละเปลี่ยนท่า 6 กันยายน

พลิกเปลี่ยนท่าแต่ละที กระดูกลั่นทุกทีเลยค่ะ ก้อบแก้บๆ555

ท้องสอง ทีมกันยา รู้สึกท้องโตไวเหมือนกันค่ะ อึดอัดมากแล้ว แล้วอีกสามเดือนที่เหลือจะขนาดไหน 😅

กันยาเหมือนกันค่า รู้สึกเหนื่อย ไม่สบายตัวมากๆเลย เดินนิดหน่อยก็รู้สึกหายใจไม่ทั่วท้องเเล้ว

6 กันยาจ้า ท้องที่2แล้วคะ ปวดหลังมาก อึดอัดท้อง เหนื่อยไวมากคะท้องแรกยังไม่ขนาดนี้เลยจ้า

ทีมกันยาจ้า อึดอัดสุดๆ เดินเหนื่อย นอนไม่ค่อยหลับ พลิกตัวลำบาก ลุกลำบากท้องใหญ่มากจ้า

บ้านนี้ 21กันยา ตอนนี้เจ็บเชิงกรานไปยันจิมิ จะพลิกก็ทรมานมากค่ะ เดินจะไม่ได้แทบจะล้ม

29 กันยา บ้านนี้ปกติเป็นคนอ้วน ไม่ค่อยรู้สึกน้องดิ้น อยากให้ดิ้นเยอะๆจนเรารู้สึกบ้าง 🥲

18 กันยา เป็นคนอ้วน ท้องไม่ใหญ่ รู้สึกน้องตอด เป็นช่วงไปคะ

ทีมกันยา ปวดหลังปวดขาปวดเท้ามากเลยค่ะ กลางคืนนอนไม่ได้เลยค่ะน้องดิ้นเก่งมาก🤣

กำหนดคลอดเดือนกันยายน24คะเหมือนท้อง9เดือนเลยคะ สู้ๆๆเพื่อตัวเล็กคะแม่ๆๆ

ท้อง2ตอนนี้เริ่มรู้สึกอึดอัดกับเหนื่อยง่าย +กับชอบปวดหลังคะ #ทีม29กันยา

Câu hỏi liên quan