116 Các câu trả lời

18w2d จ้า คลอด5ตุลา แต่ท้องไม่ค่อยออก พอดีเป็นคนอ้วนค่ะ😍😍

มีความรู้สึกดิ้นยังค่ะ16สัปดาห์2วันท้องแรงไม่มีความรู้เลยค่ะ

24ตุลาจ้า ท้อง 2 ท้องออกนิดหน่อย..น้ำหนักแม่ขึ้นมาโลเดียว😃

13ตุลาท้องสองค่ะท้องเริ่มออกแล้วแต่ยังไม่รู้เพศค่ะ

ของเราก็ยังไม่รู้ค่ะ

ท้องเราใหญ่มาก นึกว่า 5เดือน แต่ยังไม่รุ้สึกดิ้นนะ ท่อง 2

27ตุลา นน.ขึ้นมาโลเดียวท้องยังไม่ออกเลยค่ะ😂

ท้องสองล่ะ 27 ตุลาค่ะ ท้องออกแล้ว น้ำหนักขึ้นมาเกือบสี่โลแล้ว เพราะก่อนท้องแม่ลดน้ำหนัก ตอนนี้เลยปล่อยเลย😂

28 ต.ค ค่ะตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา3โล ท้องออกแล้วค่ะ (ท้องสอง)

29ตุลาค่ะ ยังแพ้หนักมากอยู่เลย ท้องสองแล้วทรมานมากค่ะ

12ตุลาจ้าา น้ำหนักขึ้นมา2โล ท้องเหมือนคนเพิ่งกินอิ่ม😆

ทีมตุลาจ้า ท้องออกแต่น้ำหนักแทบไม่ขึ้นเลย ท้องแรกจ้า

ของเรา ขึ้น1โลเองค่ะ