3 Các câu trả lời

เราก็กินค่ะ แต่นานๆกินที คิดว่าผลเสียคงน้อยกว่าคนที่ดื่มแอลหรือสูบบุหรี่แน่ๆเลยกินค่ะ แม่กินแค่พอหายอยากน้าแล้วก็ทานอาหารให้ครบ5หมู่เอาเนาะ 🥰🥰

ทางนี้ก็คิดแบบนั้นค่ะ ของที่ไม่มีประโยชน์เราไม่ได้ทานบ่อย เพราะเราก็ท้องด้วย แต่เพิ่งท้องแรกค่ะ ที่บ้านเลยอดห่วงเรื่องนั้นเรื่องนี้ค่ะ

เรากินค่ะกินให้พอหายอยาก เรากินทุกอย่างที่เราอยากกินยกเว้นที่มีแอลกอฮอล์

อยากกินทุกอย่างเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เจริญอาหารสุดเลยค่ะ😋😍

Super Mum

ทานได้ทุกอย่างค่ะ ยกเว้นที่หมอห้ามก็พอค่ะ

ขอบคุณนะคะ จะกินให้สมใจอยากเลยค่ะ 😋😋

Câu hỏi liên quan