12 Các câu trả lời

ลองตรวจเลยจ้า เคยจะไปตรวจที่คลินิคแต่ผู้ช่วยบอกต้องส่งผลไปที่อื่นอีกหลายวันถึงได้ เขาเลยบอกว่าถ้าขึ้นสองขีดก็ท้องจ้า

ตรวจเลยค่ะของเราขาด5วัน2ขีดเข็มเลยค่ะ. แต่เมื่อหลายเดือนก่อนขาด14วันตรวจไงก็ไม่เจอค่ะ

บ้านนี้เคยไม่มา1เดือน ไม่ท้องค่ะ ปจด.ไม่มาไม่ท้องเสมอไปนะค่ะแม่ ลองตรวจดูค่ะ☺

ใช่ค่ะ ประจำเดือนหายไป2เดือนนึกว่าท้องแต่ป่าวเลย พอเดือนที่3ซื้อที่ตรวจมาตรวจอีกพร้อมไปหาหมอ สรุปเพิ่งท้องได้1เดือนกว่าๆเอง

แนะนำให้ตรวจนะค้ะ แต่บ้านนี้โชคดีเลื่อนไป9 วันตรวจเจอเลยค่ะ👶

ซื้อที่ตรวจเลยจ้าเตง เอาใจช่วย ขอให้สมหวังนะคะ 😊😊😊😊😊

ตรวจคะถึงจะรู้ แต่ถ้าจะให้ชัวร์ตรวจเลือดจ้า

ซื้อแผ่นตรวจมาตรวจเลยค่ะ เพื่อความชัวร์

เพื่อความั่นจัย ลองตรวจดีกว่าจ้า

ขอให้ท้องจ้า ถ้าตรวจน่าจะเจอแล้ว

แนะนำให้ตรวจเพื่อความชัวร์

Câu hỏi liên quan