13 Các câu trả lời

บ้านนี้เคยถามหมอว่าเห็นเพศมั้ยตอนกี่wไม่แน่ใจแต่หมอก็ดูให้นะคะแต่ตอนนั้นยังไม่เห็นมาเห็นตอน20w ได้ลูกชายสมใจอิแม่เลยจ้า

บ้านนี้ 13 w หมอเดาให้แล้วค่ะ พอหมอนัดอีกที 17 w ก็ฟันธง 100% ให้ค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั้นขึ้นอยู่กับน้องด้วยนะคะ ว่าจะให้เห็นไหม

ของเราหมอนัดซาวดูวันที่ 17 นี้ค่ะ ถ้าเขาให้ดูก็เห็นค่ะรอลุ้นค่ะ

ถ้าน้องให้ดูก็เห็นจ้าแม่ บ้านนี้ซาวด์ตอน 19+1 เห็นชัดมากจ้า

บ้านนี้ถามตั้งแต่17wสนมารู้ตอน23w ได้เพศหญิงสมใจอยาก😅💕

บ้านนี้เห็นตอน18วีคพอดีเลยจ้า น้องอ้างขาให้คุณหมอเลย

บ้านนี้น้องหนีบไว้จ้า ยังจะๆเห็นเพศเลย25wแล้ว😂

บ้านนี่รู้เพศตอน 22วีคคะ ได้ลูกสาว ทีมกันยา

19 วีคเริ่มเห็นแล้วค่ะ ลองถามได้

บ้านนี้รู้ตอน16วีค ได้เพศชายจร้า

แม่บ้านนี้ก็ยากได้ชายจร้า😁❤️

Câu hỏi liên quan