24 Các câu trả lời

VIP Member

ทีมตุลาเช่นกันค่ะ ท้องแรกค่ะ อยากได้ลูกสาว แต่ไปซาวด์มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว คุณหมอบอกว่า น่าจะเป็นผู้ชายค่ะ ตอนนี้ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ มีความแอบกังวลอยู่ว่าท้องเล็กไปรึเปล่า

14วีคค่า

Super Mum

ทีมตุลาและท้องสองเช่นกันค่ะ โครตตื่นเต้นเลย ตอนนี้12วีค แพ้ข้าวเนื้อสัตว์ เหม็นไปซะทุกอย่าง แอบลุ้นลูกชายจ้า

ท้องแฝด แพ้หนักมาก

ทีมสิ้นเดือนตุลาค่าาาา 12วีคแล้ว ไปซาวมาล่าสุดยังไม่เห็นเพศน้อง รอลุ้นต่อไปค่ะ 😂 ตื่นเต้นนนน

เดือนตุลาคมเหมือนกันค่ะตอนนี้11สัปดาห์แล้วค่ะท้องสามแต่ก็ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ😊😊😊

บ้านนี้ตุลาค่ะท้องสอง14วีค3วัน22นี้ลุ้นว่าจะรู้มั้ยว่าลูกสาวรึลูกชายค่ะ..ตื่นเต้นจัง

ทีมตุลาด้วยจร้า ตอนนี้ 15 วีค 3 วันแล้ว หมอนัดซาวค์ดูเพศ 22พ.ค ลุ้นๆอยากได้ลูกสาว

บ้านนี้12 วีค2วัน ท้องสองตื่นเต้นกว่าท้องแรกอีกค่ะลุ้นอยากได้ลุกสาวมากค่ะ

ใช่ค่ะ แอบลุ้นเหมือนกัน

ทีมตุลาเหมือนกันจ้า จะเข้าสัปดาห์ที่ 15 แล้ว ตื่นเต้นอยากได้ลูกสาวมาก

ทีมตุลาคมเหมือนกันเลยตอนนี้12วีคค่ะเราก็สุ้นว่าน่าจะได้ผู้ชายค่ะ

ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ ท้องเเรก ลุ้นมากเลยค่ะตอนนี้14วีคเหมือนกันค่ะ