7 Các câu trả lời

บ้านนี้นอนทั้งวันตั้งแต่รู้ว่าท้อง นอนกลางวันครั้งล่ะชั่วโมง ตื่นขึ้นกินข้าวเที่ยงนอนต่อได้อีก นอนจากจะดูซีรีย์ถึงนอนไม่หลับ ช่วงนี้กำลังดูซีรีย์เพื่อที่จะลดการนอน ดีนะที่ทำงานแม่เป็นกันเอง เฒ่าแก่เข้าใจเลยไม่มีปัญหา

TapFluencer

ปกติค่ะ เราก็เป็น5555 แต่อย่านอนเยอะมากจนเกิดไปนะคะ เดี๋ยวเลือดจะไหลเวียนไม่ดีค่ะ ควรนอนให้เป็นเวลา ระหว่างวันก็แวะงีบได้บ้างค่า☺️

ปกติค่ะ 13 วีคเหมือนกัน นอนทั้งวันเลยค่ะ กินเสร็จก็หลับ แล้วก็ตื่นมากินแล้วก็หลับต่อ 😅😅

ปกติค่ะ เป็นเหมือนกันจนเเฟนบอกนอนมันเหนื่อยก็ลุกบ้างจะได้หายเหนื่อย

13วีค5วัน เป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้

555555555

ปกติค่ะ เป็นอาการแพ้ท้อง

ไม่ผิดค่ะ

Câu hỏi liên quan