35 Các câu trả lời

เริ่มตอดตอน20วีคค่ะตอนนี้22วีคดิ้นดีมากค่ะหนังท้องหนาค่ะเพราะอ้วน

บ้านนี้ท้องสองรุ้สึกตอน 17w ค่ะ นอนหงายน่าจะรุ้สึกได้ง่ายค่ะ

บ้านนี้19w ยังไม่รู้สึกเลยค่ะสงสัยน้องเป็นคนเรียบร้อย😅🥹

บ้านนี้ท้อง2รู้สึกตอด13-14 ตอนนี้16 เริ่มเเรงขึ้นมาเเล้วค่ะ

เราเริ่มตอดตอน19วีคเริ่มรู้สึกว่าดิ้นแล้วตอน22วีคค่ะ

บ้านนี้17week อ้วนเหมือนกันค่ะ รู้สึกตอดๆๆหน่อยๆล่ะค่ะ

เป็นคนอ้วนเหมือนกันค่ะ ลูกตอดๆช่วง18week ดิ้นจิงจัง 22week

พึ่งรู้สึกว่ามีอะไรขยับในท้อง ตอน28วีคค่ะ ท้องหนา

Super Mum

เราคนตัวเล็กรู้สึกตอน4เดือนน่าจะ16วีคมั้งตอนนั้น

บ้านนี้ก้ท้องสองอ้วนเหมือนกันรู้สึกตอน21วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan