42 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ เหมือนแพ้กินมากกว่ากินเก่งมาก น้ำหนักขึ้น30โล แต่สิวขึ้นหนักมาก จักแร้ดำคอดำ 😭

VIP Member

ตอนท้องลูกชายคนแรก ไม่มีอาการแพ้เลย กินอะไรก็สบาย อันนี้แล้วแต่คนนะคะ บ้านนี้ไม่แพ้

บ้านนี้ช่วงไตรมาสแรกแพ้หนักมากค่ะ หน้าใส แต่รักแร้และขาหนีบจะคล้ำๆค่ะ ท้องกลม

สำหรับบ้านนี้ จักแร้ดำค่ะ ไม่เป็นสิว ไม่ค่อยแพ้ คอดำนิดนิดหน่อยค่ะ กินเยอะด้วย

1 ถึง 4 เดือนแพ้หนักมากจ้ากินอะไรก็อ๊วกหมด หลังจาก 4 เดือน กินไม่รู้จักอิ่มเลย 😂😂

VIP Member

แต่ละคนอาการอาจจะใม่เหมือนกันนะค่ะ บางคนมีแนวโน้มใปทางผญพอซาวใด้ผชก้เยอะค่ะ

บ้านนี้ตอนท้องแม่สวย ขาว หน้าใส อยากกินแต่ของหวาน มีแต่คนทักว่าท้องผู้หญิงค่ะ

ตอนท้องลูกชายแม่สวยคะทานแต่ของเปรี้ยว ตอนท้องลูกสาวแม่โทรมคะทานแต่ของหวาน

อาการของแต่ละคนแตกต่างกันไปค่ะ เพราะสภาพร่างกาย ฮอร์โมนแตกต่างกันค่ะ

บ้านนี้ได้น้องผู้ชายค่ะแม่ หน้าไม่มีสิวเลยค่ะใสกว่าตอนไม่ท้องอีกค่ะ

Câu hỏi liên quan