10 Các câu trả lời

อันตรายมากคะ ลองเปลี่ยนไปหาโรงบาลใหม่ที่ไม่ใช่โรงบาลที่ไล่เรากลับนะคะ เพราะคนท้องถ้ามีเลือดออกคืออันตรายมาก เราท้องสองก็เลือดไหลคล้ายเจ้าของโพส สรุปแท้งน้องตอนอายุครรภ์7สัปดาห์

แนะนำ เปลี่ยนโรงบาลค่ะ โรงบาลเก่าเรามีคนปวดท้องจะคลอดแบบกระทันหัน พยาบาลไล่ให้เดินลงบันไดไปห้องคลอดเอง แล้วก็บ่นคนนั้น ซึ่งรถเข็นกับลิฟท์ก็มี 😓 เรายอมย้ายไปเสียเงินดีกว่าค่ะ

อันตรายแล้วค่ะ ตอนเราปวดหน่วงๆท้องเป็นระยะ และเริ่มมีเลือดออก จากสีคล้ำเป็นสีสดขึ้นเรื่อยๆ ไปรพ. หมอให้ยากันแท้ง และนอนพักยาวๆเลยค่ะ ภาวะแท้งคุกคาม แม่ลองเปลี่ยนรพ. ดีกว่านะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะแม่ บ้านก็เคยเป็นตอน 4wค่ะ มีภาวะแท้งคุกคามค่ะ หมอฉีดยากันแท้งให้ 4เข็ม แล้วให้นอนพักนิ่งๆเป็นอาทิตย์เลยค่ะ ขอให้หายไวไว ปลอดภัยทั้งคู่นะคะ

ตลอดการตั้งครรภ์ห้ามมีเลือดออกนะคะการมีเลือดออกเสี่ยงแท้งคุกคาม..บ้านนี้เลือดออกตอน6วีคโดนฉีดยากันแท้งไป1เข็มค่ะ.แม่รีบไปหาหมอนะคะอย่านิ่งนอนใจ

ไปเอกชนหรือคลินิกค่ะ จะได้ยาฉีดกันแท้ง ถ้ารพ.รัฐขนาดเล็กไม่มีหมอเฉพาะทางค่ะ ยิ่งติดวันหยุดยิ่งไปกันใหญ่

ไปหาหมอเลยค่ะคนท้องไม่ควรมีเลือดนะค่ะเสี่ยงแท้งคุกคามแม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ หมอแย่มากที่ไม่เอายาให้ควรเปลีย่นรพ.

แบบท้องมั้ยคะ2ขีดจางๆคะ

ไปหาหมอเลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan