6 Các câu trả lời

ได้คะ เราก่ตัดปีกด้านซ้ายไปตอนนี้ตั่งครรภ์น้องได้31wแล้วคะ แม่หมั่นออกกำลังกายบ่อยๆ ให้ร่างกายแข็งแรง ทานโปรตีนเยอะๆคะ สู้ๆนะคะ🥰

ได้ค่ะ เราก้อเคยท้องนอกมดลูก ตัดปีกด้านซ้ายไปเหมือนกัน แล้วปล่อยตามเวลาที่หมอบอกว่าปล่อยให้มีได้ ตอนนี้ท้องได้ 38+5w แล้วค่ะ

ทางนี้เพิ่งผ่าตัดมดลูกข้างขวาออก กังวลมากๆ กลัว ถ้าท้องอีก จะท้องนอกมดลูกซ้ำ ยังไม่เคยมีลูกเลย อยากมีลูกมากๆ 😥

ได้ค่ะ แต่ยากขึ้นเพราะข้างขวายังผลิตไข่ได้เดือนเว้นเดือน

ทางนี้ถูกตัดไปเหมือนกันแต่พอปล่อยก็ติดเลยค่ะ

สามารถท้องได้ค่ะ

Câu hỏi liên quan