168 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะแม่ เราก็หวังเหมือนกันว่าสักวันน้องจะกลับมา

เค้าเป็นคนติดง่าย แต่ก็หลุดง่ายเหมือนกัน💞

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูก ราบรื่นทุกอย่างนะคะ 🥰

ขอบคุณนะคะ💕

VIP Member

ขอให้ปลอดภัยและแข็งแรง​ทั้งคุณแม่และลูกนะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องผ่านไปด้วยดี จนคลอดเลยนะคะ

สุ้ๆนะคะขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงปลอดภัยคะ

สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยทั้งคุณแม่และลูกนะค่ะ

สู้ค่ะคุณแม่ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงนะคะ

✌🏻✌🏻✌🏻✌🏻🤰🏻👶🏼👧🏼 ขอให้แข็งแรงปลอดภัยคร่า

TapFluencer

ขอให้น้องแข็งแรง ปลอดภัย นะคะ เอาใจช่วยค่ะ

ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะคะ

Câu hỏi liên quan