2 Các câu trả lời

ไปฝากเลยค่ะ เราท้องแรกคลอดก่อนกำหนดน้องเสียตอนคลอด พอท้องสองท้องลม ปัจจุบันท้องสามพึ่งคลอดได้ลูกสาว ตอนท้องเราก็กลัวเหมือนกันค่ะ แต่เราพยายามดูแลตัวเองให้ดีที่สุดถ้าแม่ยังไม่อยากฝากท้องตอนนี้รอให้ขึ้นขีดเข้มสักอาทิตย์เราฝากตอน8wค่ะ ระหว่างที่ยังไม่ได้ฝากเรากินนมบำรุงและพยายามไม่ยกของหนักพักผ่อนเยอะและที่สำคัญห้ามเครียดค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ขอให้สมหวังค่ะ🥰🥰

มีหวังเสมอคะ ยิ่งมีประวัติ ยิ่งต้องรีบไปฝากจะได้ หาความเสี่ยง หาทางรักษาได้ทันการคะ

ขอบคุณมากคะแม่ 🙏🏼

Câu hỏi liên quan