8 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้จาก4เดือนถึง5เดือนขึ้นมา 1 ขีดเองค่ะ ถามหมอแล้วหมอบอกว่าถ้าเรากินวิตามินตามที่หมอไห้ครบก็ไม่มีปัญหาค่ะ

เดี๋ยวก็ค่อยๆขึ้นมาเองคะ ไม่พุ่งก็ดีแล้วคะคุณแม่ ถ้่าเด็กมีน้ำหนักขึ้นตามเกรณฑ์ก็ไม่น่าเป็นห่วงคะ..

ซาวด์รึยังคะ ถ้าน้ำหนักน้องตามเกณฑ์ ก็ไม่มีปัญหาค่ะ น้ำหนักแม่ของเราก็มาขึ้นตอน 5 เดือนค่ะ

เราอีกอาทิตย์เดียวจะ8เดือนแล้วน้ำหนักขึ้นมา2โลเอง

ไม่เพิ่มเหมือนกันค่ะ นน.ยังเท่าเดิมก่อนท้องอะคะ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้นตอน 5 เดือนค่ะ

เราท้อง6เดือนน้ำหนักเท่าเดิมคะ

ตอนท้องเรา38ตอนนี้40เองคะ

น้ำหนักไม่เพิ่มเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan