43 Các câu trả lời

เราไปคนเดียวตลอด ให้สามีไปทำงาน 3 เดือนแล้วรีบไปนะคะ จะได้บำรุงลูกจ้า

ไปคนเดียวเหมือนกันค่ะ สามีทำงานทุกวันนี้หมอนัดก็ไปคนเดียวตลอด

คุนแม่ไปฝากท้องก่อนเลยค่ะ จะได้ยาบำรุงมากิน ปลอดภัยกว่าค่ะ

ไปคนเดียวก็ได้ค่ะ ถ้าเค้านัดไปเจาะเลือดแฟนค่อยให้แฟนไป

บ้านนี้ไปฝากท้องตอน3เดือนกับแม่ค่ะสาไม่ว่างเหมือนกัน

ไปคนเดียวก็ได้นี่คะ นี่ก็ไปฝากคนเดียวมา5เดือนละคะ

ไปฝากเองก่อนเลยค่ะ จะได้ยาบำรุงและวิธีแนะนำ มาค่ะ

ไปคนเดียวก็ได้ค่ะ ถ้าไปฝากช้าคุณหมอจะบ่นเอานะค่ะ

นี้ก็จะ3เดือนแล้วเหมือนกันคะยังไม่ได้ไปฝากเลย😅😅

แม่บ้านนี้ไปคนเดียวค่ะแฟนไปตรวจเลือดทีหลังค่ะ

Câu hỏi liên quan