25 Các câu trả lời

เราฝากที่วชิระคะฝากครรภ์ฟรีเพราะเข้าเงื่อนไขแม่ไม่เป็นเบาหวานเจาะน้ำคร่ำฟรีผลน้ำคร่ำจะรุ้ทุกอย่างรวมทั้งเพศด้วย อายุแม่43อายุลูก1เดือน6วันเลือกผ่าคลอดเพราะช่วงโควิดหมอให้เลือกวันเองครรภ์38สัปดาห์ลุกแข็งแรงปกติดีทุกอย่างคะ

ถ้าแม่อายุเกิน35ทางรพ.จะให้เจาะคะดูโคโมโซมว่าทำงานปกติไหม ก็คือลูกเราจะปกติไหมอ่ะคะ ครอบคลุมทุกอย่างแล้วควรเจาะคะแรกๆก็กลัวแต่พอทำแล้วก้สบายใจ

Super Mum

บ้านนี้ตรวจนิฟตี้ ค่ะ พ่ออายุ 39 ผลออกมาความเสี่ยงต่ำทุกอย่างเลยค่ะ เลยรอดจากการเจาะน้ำคร่ำ ราคาแล้วแต่แพ็คเกจนะคะ ของเราเอกชน เริ่มต้น 10,900-25,000฿+ ค่ะ ส่วนตัวตรวจแลปเกาหลี จ่ายไปประมาณ 17,000฿ ค่ะ

บ้านนี้หมอให้ตรวจเลือดด้วยวิธี nipt ประมาณ 12000 ดูโครโซม 32 คู่เลยค่ะ ผล 99% ค่ะ แต่ถ้าตรวจน้ำคล่ำ ไม่ทราบราคาค่ะ แต่ผลที่ได้ 100% แต่ก็มีความเสี่ยงแท้งได้ค่ะ ขึ้นกับภาวะของแต่ละคน

VIP Member

บ้านนี้ตรวจNIPTที่รพ.รามาค่ะค่าตรวจ 6,600 บาทถ้าผลมีความเสี่ยงสูงทางรพ.เจาะน้ำคร่ำให้ฟรีค่ะ...ผลบ้านนี้ความเสี่ยงต่ำเลยไม่ต้องเจาะน้ำคร่ำค่ะ

บ้านนี้คุณหมอแนะนำราคา 6,600 บาทค่ะดูโครโมโซม 3 คู่ค่ะเลยประหยัดลงมาหน่อยค่ะ😊

คัดกรองโดยการตรวจเลือดโรงบาลรัฐฟรีทุกสิทธิ์แต่ถ้าผลเจาะเลือดออกมาแล้วความเสี่ยงสูงก็ต้องทำการเจาะน้ำคร่ำคะประมาณ3,600โรงบาลรัฐนะคะ

เราอายุ36เจาะน้ำคล่ำโรงบาลรัฐ3650บาทค่ะผลออกมาปกติค่ะดีใจที่สุดค่ะได้ลูกชายค่ะ👶สิทธิ์ประกันสังคมค่ะ

เจาะตอนอายุครรภ์18วีคค่ะตอนนี้30วีคแล้วค่ะ

ตรวจ nifty ค่ะ ที่คลีนิคค่าใช้จ่าย 18,000 บาท ผลออกมาเสี่ยงต่ำค่ะ แถมรู้ว่าลูกมีเพศชายด้วยค่ะ

บ้านนี้33ก้เจาะค่ะ หมอแนะนำว่าอายุเยอะความเสี่ยงก้สูงตามไปด้วยก้เลยเจาะค่ะ 8,000 คลีนิค

ราคาค่าตรวจแต่ละที่ไม่เท่ากันค่ะ​ สอบถามกับทางโรงพยาบาล​ที่เราจะตรวจโดยตรงเลยค่ะ​

VIP Member

เจาะตอน10วีค ที่จุฬา ตรวจครบทุกคู่ 16500ค่ะ ความเสี่ยงต่ำ น้องผญ ปัจจุบัน 32 วีคแล้วค่ะ ❤️

Câu hỏi liên quan